• shafi_kai_bg

Game da Mu

masana'anta-(6)

Bayanin Kamfanin

Xiamen Yuanchenmei Industry & Trade CO., LTD kafa a 2013, ne mai sana'a manufacturer wanda ya ƙware a cikin ci gaba, ƙira, yi da kuma sayar da kowane irin tsafta kayan aiki.kamar Toilet tankunan kayan aiki, bayan gida wurin zama Cover, Brass da filastik famfo, ABS & SS Bidets, Kayayyakin shawa da sauran kayayyakin wanka.

Tun lokacin da aka samu kamfanin, ya dukufa wajen bincike da bincike kan fasahar kayayyakin ceton ruwa;dawo da abokan ciniki tare da ingancin inganci da samfuran ceton ruwa da cikakkiyar sabis.

Dangane da inganci, kamfaninmu yana samar da samfuranmu tare da "sararin mutumtaka da ingantaccen tsari", kuma yana tsara samfuran tare da gaye da ra'ayoyi masu daraja don saduwa da bukatun masu amfani.A lokaci guda, horar da masu amsawa, tallace-tallace mai ƙarfi da ƙungiyar cibiyar sadarwar sabis. , a gida da waje suna da babban suna da suna, sanya alamar ta zama sanannen alamar ƙasa!

Me yasa Zabi

Tushen ku kayan aikin gidan wanka daga gare mu kuma za a tabbatar muku da samfuran da suka dace da ƙaƙƙarfan buƙatun bututun ruwa na Amurka da Kanada .Ƙungiyar Injiniya ta Amurka ta Injiniya, Ƙungiyar Ka'idodin Kanada da Lambobin Kayan Aikin Ruwa na Duniya (UPC), kayan aikin mu sun shirya don sayarwa a cikin kasuwar ku, kuma .Mu ne ISO9001: 2008-certified.Ana duba duk samfuran da aka gama gabaɗaya, don tabbatar da inganci.Kuma kamar ƙarin ƙimar ku, samfuranmu suna da garantin shekara 1.Bari zama ɗaya daga cikin ci gaban kasuwancin ku, Nemi a yau.

masana'anta-(5)
masana'anta (4)

Layin samarwa

Xiamen Yuanchenmei Industry & Ciniki CO., Ltd. An kafa a 2014, shi ne alƙawarin zuwa high-karshen gidan wanka m ci gaba, samar da tallace-tallace na sha'anin, da magabacin mold factory da aka kafa a 2002, yafi tsunduma a roba, roba mold. samarwa, bincike da ayyukan ci gaba;A cikin 2005 don haɓaka sashin gyaran allura, kamfanin yana samarwa da sarrafa kayan allura da kowane nau'in filastik da samfuran roba;A 2012 kafa roba da kuma roba kamfanin, qware a roba da silica gel samfurin samar da kuma tallace-tallace, yafi ga gidan wanka, gida kayan, lantarki, lantarki kayan, sanitaryware, mota, likita da sauran masana'antu don samar da high quality-rubber da hatimi kayayyakin. ;Tare da ci gaban kasuwanci da kuma don daidaitawa da buƙatun kasuwa na ƙwararru, kafa Xiamen MuRuJia Trade Co., Ltd. a cikin 2014, kuma an keɓance shi a cikin R & D, samarwa da tallace-tallace na na'urorin haɗi na gidan wanka daban-daban, galibi masu haɗa kwanon rufi. masu haɗa shifter, bututun ƙasa da zoben gasket, flappers, maɓallan turawa, da levers tanki, gaskets masu hawa, kits da sauran filastik mai tsafta, roba, kayan aikin hardware.

Kamfanin ya kasance mai himma a koyaushe don bincike da haɓakawa, haɓakawa, ingancin samfuri da sabis, kuma ɗaukar su azaman tushen ci gaba, Ci gaba da haɓaka sabbin samfuran don saduwa da buƙatun kasuwa daban-daban, Bayar da sabis na ƙwararru mai inganci ga abokin ciniki.

Dangane da inganci, kamfaninmu yana tsara samfuransa a cikin salon "daidaitacce, sarari da mutunci", kuma yana biyan bukatun masu amfani tare da ra'ayi na salo da mutunci.A lokaci guda, da ya horar da mai amsawa, da sabis masu ƙarfi da ƙungiyar masu ƙarfi da samun babban suna a gida da kuma alama ta zama sananniyar alama a duk faɗin ƙasar!

Tuntube Mu

Bari ya zama ɗaya daga cikin ci gaban kasuwancin ku.